Overgrowth Buksan

52-56 Dresser Avenue Chicopee, MA Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

Mga Puntong Sibiko: 130425

ID ng Isyu:

3592376

Submitted To:

City of Chicopee

Category:

Overgrowth

Tiningnan:

260 beses

Lugar:

Chicopee

Inireport:

noong

Nilagyan ng Tag:

trash, overgrowth

Deskripsyon

CLEAN UP SIDE ROAD

ay nagtanong din...
T. Indicate if grass or bushes.
S. Bushes
T. If bushes, do they obstruct a corner view?
S. Yes

2 Komento

Bagong Komento

Gusto kong...

Mag-attach: Larawan Video