Được ghi nhận bởi: Washington, DC (DC 311)

Sidewalk Repair Được thừa nhận

500 M St Nw Washington, DC 20001, USA Hiển thị trên Bản đồ Ẩn Bản đồ
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.
OK

Người báo cáo

ID Vấn đề:

3592874

Submitted To:

DC 311

Danh mục:

Sidewalk Repair

Đã xem:

503 lần

Vùng lân cận:

Shaw

Được báo cáo thông qua:

mobile application

Đã báo cáo:

vào

ID Yêu cầu Dịch vụ:

17-00410227

Đã gắn thẻ:

sidewalk

Mô tả

"New sidewalk on 5th is hazardous"


  • Được thừa nhận DC 311 (Người dùng đã đăng ký)

Bình luận mới

Thay đổi trạng thái công khai không khả dụng cho vấn đề này.

Đính kèm: Ảnh Video