Trash - Illegal Dumping or Abandoned Property Inilagay sa Artsibo

261-285 Washington St Malden MA 02148 Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

ID ng Isyu:

3593812

Submitted To:

City of Malden

Kategorya:

Trash - Illegal Dumping or Abandoned Property

Tiningnan:

231 beses

Lugar:

Malden Ward 4

Inireport sa pamamagitan ng:

mobile application

Inireport:

noong

Nilagyan ng Tag:

trash

Deskripsyon

at oak grove community center


2 Komento

  • City of Malden (Beripikadong Opisiyal)

  • Isinara Department of Public Works (Beripikadong Opisiyal)

Sarado ang komento para sa mga isyu na nasa artsibo.