Bulk Trash Inilagay sa Artsibo

220 Green Acres Avenue Richmond, VA Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

Mga Puntong Sibiko: 720

ID ng Isyu:

3594720

Submitted To:

City of Richmond

Category:

Bulk Trash

Tiningnan:

241 beses

Lugar:

Woodhaven

Inireport:

noong

ID ng Hiling ng Serbisyo:

217635

Nilagyan ng Tag:

trash

Deskripsyon

Mattress removal from front yard ditch


Sarado ang komento para sa mga isyu na nasa artsibo.