Inacknowledge ni: Sandy Springs, GA

Other Kinilala

Mt Vernon Hwy And Barfield Rd Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

ID ng Isyu:

3603324

Submitted To:

City of Sandy Springs

Kategorya:

Other

Tiningnan:

315 beses

Lugar:

Sandy Springs

Inireport sa pamamagitan ng:

mobile application

Inireport:

noong

ID ng Hiling ng Serbisyo:

17-045139

Nilagyan ng Tag:

trash

Deskripsyon

Trash barrel is overflowing


Bagong Komento

Public status changes are not available for this issue.

Mag-attach: Larawan Video