Được ghi nhận bởi: Pinellas County

Sidewalk Repair Được thừa nhận

1614 W. Orangecrest Ave. Palm Harbor, Florida Hiển thị trên Bản đồ Ẩn Bản đồ
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.
OK

Người báo cáo

Điểm thưởng Công dân: 360130

ID Vấn đề:

3608254

Submitted To:

Pinellas County

Category:

Sidewalk Repair

Đã xem:

844 lần

Vùng lân cận:

Palm Harbor

Được báo cáo thông qua:

http://www.pinellascounty.org

Đã báo cáo:

vào

Đã gắn thẻ:

sidewalk

Mô tả

Sidewalk needs serious repairs or replacement.


2 Bình luận

Bình luận mới

Public status changes are not available for this issue.

Đính kèm: Ảnh Video