Inacknowledge ni: City of Berkeley

Pothole Kinilala

2322-2344 Sixth Street Berkeley, CA 94710, USA Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

ID ng Isyu:

3610573

Submitted To:

City of Berkeley

Kategorya:

Pothole

Tiningnan:

1705 beses

Lugar:

Berkeley

Inireport sa pamamagitan ng:

mobile application

Inireport:

noong

ID ng Hiling ng Serbisyo:

121000358541

ID ng Hiling ng Serbisyo:

121000359641

Nilagyan ng Tag:

pothole, trash

Deskripsyon

6th Street between Bancroft Way and Dwieght Way is just trashed especially going southbound.


Bagong Komento

Public status changes are not available for this issue.

Mag-attach: Larawan Video