Inacknowledge ni: Washington, DC (DC 311)

Sidewalk Repair Kinilala

1424 Carrollsburg Place Sw Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

ID ng Isyu:

3621199

Submitted To:

DC 311

Kategorya:

Sidewalk Repair

Tiningnan:

708 beses

Lugar:

South West

Inireport sa pamamagitan ng:

mobile application

Inireport:

noong

ID ng Hiling ng Serbisyo:

17-00439727

Nilagyan ng Tag:

tree, sidewalk

Deskripsyon

Side walk bulked several people use it to get to Nationals Ball Park and cannot use strollers or wheelchairs , several tree stumps left from trees removed by the city that are on city property and are a trip hazard


  • Kinilala DC 311 (Rehistradong User)

  • Parker Shaw (Rehistradong User)

Bagong Komento

Hindi magagamit sa isyung ito ang pampublikong mga pagbabago sa estado.

Mag-attach: Larawan Video