Sidewalks Inilagay sa Artsibo

101 Price Ave Narberth, PA 19072, USA Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

ID ng Isyu:

3627147

Submitted To:

Narberth Borough

Kategorya:

Sidewalks

Tiningnan:

535 beses

Lugar:

Narberth

Inireport sa pamamagitan ng:

mobile application

Inireport:

noong

Nilagyan ng Tag:

sidewalk

Deskripsyon

Hedge on Conway at Price (101 Price) needs cut back again. Why does this issue need to be reported every few months? Owners should address before it's a problem.


1 Komento

  • Isinara Sean Metrick, Borough Manager (Rehistradong User)

Sarado ang komento para sa mga isyu na nasa artsibo.