Graffiti on public or private property Đã lưu trữ

905 Miller Ave Ann Arbor, MI 48103, USA Hiển thị trên Bản đồ Ẩn Bản đồ
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.
OK

Người báo cáo

Điểm thưởng Công dân: 13665

ID Vấn đề:

3627552

Submitted To:

City of Ann Arbor

Category:

Graffiti on public or private property

Đã xem:

254 lần

Vùng lân cận:

Ann Arbor

Được báo cáo thông qua:

mobile application

Đã báo cáo:

vào

ID Yêu cầu Dịch vụ:

321912

Đã gắn thẻ:

graffiti

Mô tả

Again! Corner of Miller and 7th.

cũng đã hỏi...
Hỏi. Graffiti is on...
Đáp. Public property

  • Được thừa nhận City of Ann Arbor (Chính thức đã xác nhận)

  • kbwalker (Người dùng đã đăng ký)

  • Đã đóng City of Ann Arbor (Chính thức đã xác nhận)

Tính năng bình luận bị đóng lại đối với vấn đề đã lưu trữ.