Inacknowledge ni: City of Oakland Call Center

Park - Landscape Maintenance Kinilala

William Wood Park Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

ID ng Isyu:

3628841

Submitted To:

City of Oakland - OLD

Kategorya:

Park Maintenance

Tiningnan:

123 beses

Lugar:

Sausal Creek

Inireport:

noong

ID ng Hiling ng Serbisyo:

752313

Deskripsyon

This issue was reported to the City of Oakland Call Center via phone (510-615-5566), email (callcenter@oaklandnet.com), or web (www.oaklandpw.com).


  • Kinilala City of Oakland (Beripikadong Opisiyal)

Bagong Komento

Hindi magagamit sa isyung ito ang pampublikong mga pagbabago sa estado.

Mag-attach: Larawan Video