Nuisance On Property Inilagay sa Artsibo

1203 Crocker St Houston, TX 77019, USA Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

ID ng Isyu:

3636426

Submitted To:

City of Houston

Kategorya:

Nuisance On Property

Tiningnan:

121 beses

Lugar:

Montrose

Inireport sa pamamagitan ng:

mobile application

Inireport:

noong

ID ng Hiling ng Serbisyo:

222016

Nilagyan ng Tag:

trash

Deskripsyon

Garbage pickup ignored on Monday. Reported it 24 hours ago. Still no pickup. Garbage Truck drive right past it an hour ago and didn't even slow.

ay nagtanong din...
T. What violation would you like to report?
S. Trash/rubbish
T. Is the Violation near any of the following?
S. Walang Ibinigay na Sagot

2 Komento

Sarado ang komento para sa mga isyu na nasa artsibo.