Bulk Trash Inilagay sa Artsibo

3014 Fendall Ave Richmond, Virginia Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

ID ng Isyu:

3640816

Submitted To:

City of Richmond

Kategorya:

Bulk Trash

Tiningnan:

157 beses

Inireport sa pamamagitan ng:

http://www.richmondgov.com

Inireport:

noong

ID ng Hiling ng Serbisyo:

222398

Nilagyan ng Tag:

trash

Deskripsyon

Brush along fence line in ally


2 Komento

Sarado ang komento para sa mga isyu na nasa artsibo.