S-WASTE: Tree Limbs Inilagay sa Artsibo

1325-1367 Masonic Home Rd Macon Ga 31211 USA Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

Mga Puntong Sibiko: 2060

ID ng Isyu:

3640833

Submitted To:

Macon-Bibb County

Category:

S-WASTE: Tree Limbs

Tiningnan:

175 beses

Lugar:

Macon

Inireport sa pamamagitan ng:

mobile application

Inireport:

noong

Nilagyan ng Tag:

tree

Deskripsyon

CANCEL..... issue has been taken care of. I'm sorry to bother you


Sarado ang komento para sa mga isyu na nasa artsibo.