Bulk Trash Inilagay sa Artsibo

5001 Brook Richmond, Virginia Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

ID ng Isyu:

3650139

Submitted To:

City of Richmond

Kategorya:

Bulk Trash

Tiningnan:

145 beses

Lugar:

Ginter Park

Inireport:

noong

ID ng Hiling ng Serbisyo:

223315

Nilagyan ng Tag:

trash

Deskripsyon

Please remove trash brush and bulk items in alley behind this address.


2 Komento

Sarado ang komento para sa mga isyu na nasa artsibo.