Graffiti Đã lưu trữ

Paseo La Cresta St Corona, CA 92881, USA Hiển thị trên Bản đồ Ẩn Bản đồ
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.
OK

Người báo cáo

(Khách)

ID Vấn đề:

36509

Submitted To:

Corona

Danh mục:

Graffiti (including in Parks)

Đã xem:

322 lần

Vùng lân cận:

Corona

Đã báo cáo:

vào

Đã gắn thẻ:

graffiti

Mô tả

Orange grafitti on the wall at top of hill on West side of street.


2 Bình luận

Tính năng bình luận bị đóng lại đối với vấn đề đã lưu trữ.