Street Light Inilagay sa Artsibo

1015 Ackley Ct Dixon, CA 95620, USA Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

Mga Puntong Sibiko: 175

ID ng Isyu:

3653508

Submitted To:

City of Dixon

Category:

Street Light

Tiningnan:

317 beses

Lugar:

Dixon

Inireport sa pamamagitan ng:

mobile application

Inireport:

noong

Nilagyan ng Tag:

street light

Ginawan ng duplikado ni:

3656268

Deskripsyon

no number on pole but light #1233

ay nagtanong din...
T. Pole #?
S. c1233
T. What is the issue?
S. Cycling on and off

Sarado ang komento para sa mga isyu na nasa artsibo.