Sidewalks Inilagay sa Artsibo

398 Brush St Alameda, CA 94501, USA Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

ID ng Isyu:

3661373

Submitted To:

City of Alameda

Kategorya:

Sidewalks

Tiningnan:

407 beses

Lugar:

Alameda

Inireport sa pamamagitan ng:

mobile application

Inireport:

noong

ID ng Hiling ng Serbisyo:

17-08-0299

Nilagyan ng Tag:

sidewalk

Deskripsyon

Please repair sidewalk.

Thanks
John

ay nagtanong din...
T. Please select from the drop down menu what this request is about.
S. Inspection Request

3 Komento

  • City of Alameda (Beripikadong Opisiyal)

  • Kinilala City of Alameda (Beripikadong Opisiyal)

  • Isinara City of Alameda (Beripikadong Opisiyal)

Sarado ang komento para sa mga isyu na nasa artsibo.