Other Inilagay sa Artsibo

141 Marlborough St Chelsea, MA 02150, USA Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

Mga Puntong Sibiko: 29340

ID ng Isyu:

3662161

Submitted To:

Chelsea, MA

Category:

Other

Tiningnan:

362 beses

Lugar:

Chelsea

Inireport sa pamamagitan ng:

mobile application

Inireport:

noong

Nilagyan ng Tag:

sidewalk

Deskripsyon

SIDEWALK is crack and need to be fix


  • Lopezromero1 (Rehistradong User)

  • Tom Ambrosino (Beripikadong Opisiyal)

  • Kinilala Tom Ambrosino (Beripikadong Opisiyal)

  • Isinara Tom Ambrosino (Beripikadong Opisiyal)

Sarado ang komento para sa mga isyu na nasa artsibo.