Inacknowledge ni: City of Oakland Call Center

Sidewalk Kinilala

2916 Brookdale Ave Oakland, CA 94602, USA Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

Mga Puntong Sibiko: 40060

ID ng Isyu:

3662722

Submitted To:

City of Oakland - OLD

Category:

Sidewalk

Tiningnan:

248 beses

Lugar:

School

Inireport sa pamamagitan ng:

mobile application

Inireport:

noong

ID ng Hiling ng Serbisyo:

755634

Nilagyan ng Tag:

tree, sidewalk

Deskripsyon

sidewalk is dangerous. tree roots causing the hazard?


3 Komento

  • Patricia Ruelas (Rehistradong User)

  • Kinilala City of Oakland (Beripikadong Opisiyal)

  • David Coleman (Rehistradong User)

Bagong Komento

Public status changes are not available for this issue.

Mag-attach: Larawan Video