Được ghi nhận bởi: Saugus, MA

Sidewalk Repair Được thừa nhận

1 Pilling Road Saugus, Massachusetts Hiển thị trên Bản đồ Ẩn Bản đồ
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.
OK

ID Vấn đề:

3663511

Submitted To:

Saugus Town Hall

Danh mục:

Sidewalk Repair

Đã xem:

376 lần

Vùng lân cận:

Saugus

Được báo cáo thông qua:

https://www.saugus-ma.gov

Đã báo cáo:

vào

Đã gắn thẻ:

sidewalk

Mô tả

Sidewalk/Street has crumbled. Needs to be fixed soon. This has been reported before and nothing done.


  • Được thừa nhận DPW (Chính thức đã xác nhận)

Bình luận mới

Thay đổi trạng thái công khai không khả dụng cho vấn đề này.

Đính kèm: Ảnh Video