Inacknowledge ni: San Francisco (SF311)

Graffiti Kinilala

401-499 Jarboe Ave San Francisco, CA 94110, USA Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

Mga Puntong Sibiko: 0

ID ng Isyu:

3663948

Submitted To:

SF311

Category:

Graffiti

Tiningnan:

727 beses

Inireport sa pamamagitan ng:

mobile application

Inireport:

noong

ID ng Hiling ng Serbisyo:

7557249

Nilagyan ng Tag:

graffiti

Deskripsyon

Reported twice before. Each time City responders lie and say graffiti is removed.

ay nagtanong din...
T. Contains racial slurs or profanity?
S. No
T. Object ID # (if applicable)
S. Walang Ibinigay na Sagot
T. Object
S. Sidewalk

3 Komento

Bagong Komento

Public status changes are not available for this issue.

Mag-attach: Larawan Video