Parking Enforcement—abandoned car Buksan

3706 39th Ave Oakland, California Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

Mga Puntong Sibiko: 4130

ID ng Isyu:

3670021

Submitted To:

City of Oakland - OLD

Category:

Parking Enforcement

Tiningnan:

269 beses

Lugar:

Upper Laurel

Inireport:

noong

Nilagyan ng Tag:

abandoned vehicles

Deskripsyon

early model, white honda accord has been abandoned for weeks
license plate #: 2ASC809
flat tires + parking ticket on the window


Bagong Komento

Gusto kong...

Mag-attach: Larawan Video