Inacknowledge ni: Decatur, GA

City Trees and Park Maintenance Kinilala

2358-2392 Us-278 Decatur, GA 30030, USA Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

Mga Puntong Sibiko: 280

ID ng Isyu:

3678604

Submitted To:

City of Decatur

Category:

City Trees and Park Maintenance

Tiningnan:

517 beses

Lugar:

Decatur

Inireport sa pamamagitan ng:

mobile application

Inireport:

noong

Nilagyan ng Tag:

tree, sidewalk

Deskripsyon

Tree over growing sidewalk blocking path


2 Komento

Bagong Komento

Public status changes are not available for this issue.

Mag-attach: Larawan Video