Other Đã lưu trữ

4101 Aspen Ave Ne Albuquerque, NM 87110, USA Hiển thị trên Bản đồ Ẩn Bản đồ
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.
OK

Người báo cáo

ID Vấn đề:

3682759

Submitted To:

City of Albuquerque

Danh mục:

Other

Đã xem:

228 lần

Vùng lân cận:

Altura

Được báo cáo thông qua:

mobile application

Đã báo cáo:

vào

ID Yêu cầu Dịch vụ:

170905-000756

Đã gắn thẻ:

trash

Mô tả

Park trash has not been picked up in a week. Bins overflowing.


4 Bình luận

Tính năng bình luận bị đóng lại đối với vấn đề đã lưu trữ.