Inacknowledge ni: Newton, MA

Sidewalk repair Kinilala

77 Wildwood Ave Newton, Massachusetts Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

ID ng Isyu:

3695090

Submitted To:

City of Newton

Kategorya:

Sidewalk repair

Tiningnan:

428 beses

Lugar:

Newton

Inireport:

noong

ID ng Hiling ng Serbisyo:

W242203-091117

Nilagyan ng Tag:

tree, sidewalk

Deskripsyon

The sidewalk next to the oak tree has heaved several inches due to tree growth. This can cause a tripping hazard for school kids or impair the movement of wheelchairs or strollers.

ay nagtanong din...
T. Mayor's Newsletter
S. No
T. CW_Result of Request
S. Walang Ibinigay na Sagot

Bagong Komento

Hindi magagamit sa isyung ito ang pampublikong mga pagbabago sa estado.

Mag-attach: Larawan Video