Bulk Trash Inilagay sa Artsibo

1807 Maplewood Ave Richmond, Virginia Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

Mga Puntong Sibiko: 1025

ID ng Isyu:

3699080

Submitted To:

City of Richmond

Category:

Bulk Trash

Tiningnan:

254 beses

Lugar:

Randolph

Inireport sa pamamagitan ng:

http://www.richmondgov.com

Inireport:

noong

ID ng Hiling ng Serbisyo:

228159

Nilagyan ng Tag:

trash

Deskripsyon

pick up bulk trash asap please


Sarado ang komento para sa mga isyu na nasa artsibo.