Inacknowledge ni: City of Topeka, KS

Curb and Gutter Repair Kinilala

1600-1638 Northwest 33rd Place Topeka, Kansas Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

ID ng Isyu:

3701925

Submitted To:

City of Topeka

Kategorya:

Curb and Gutter Repair

Tiningnan:

239 beses

Inireport sa pamamagitan ng:

https://www.topeka.org

Inireport:

noong

ID ng Hiling ng Serbisyo:

70156

Nilagyan ng Tag:

pothole

Deskripsyon

Multiple large holes are forming and deteriorating along the concrete gutter seams in the subdivision. It has grown worse and worse over the past two years.


Mga Isyu sa Kalapit

  • Kinilala City of Topeka (Beripikadong Opisiyal)

  • City of Topeka (Beripikadong Opisiyal)

  • City of Topeka (Beripikadong Opisiyal)

  • City of Topeka (Beripikadong Opisiyal)

  • K Pelton (Rehistradong User)

  • City of Topeka (Beripikadong Opisiyal)

  • City of Topeka (Beripikadong Opisiyal)

Bagong Komento

Hindi magagamit sa isyung ito ang pampublikong mga pagbabago sa estado.

Mag-attach: Larawan Video