Street Lights Inilagay sa Artsibo

219 Iona Ave Narberth, Pennsylvania Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

ID ng Isyu:

3704412

Submitted To:

Narberth Borough

Kategorya:

Street Lights

Tiningnan:

265 beses

Lugar:

Narberth

Inireport sa pamamagitan ng:

https://www.narberthpa.gov

Inireport:

noong

Nilagyan ng Tag:

street light

Deskripsyon

Don't know pole #...but telephone pole light has been out for a while now.

ay nagtanong din...
T. What is the address and pole number?
S. 217 Iona Ave

1 Komento

  • Isinara Sean Metrick, Borough Manager (Rehistradong User)

Sarado ang komento para sa mga isyu na nasa artsibo.