Bulk Trash Inilagay sa Artsibo

1518 North 35th Street Richmond, Virginia Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

ID ng Isyu:

3708717

Submitted To:

City of Richmond

Kategorya:

Bulk Trash

Tiningnan:

238 beses

Lugar:

Oakwood

Inireport:

noong

ID ng Hiling ng Serbisyo:

229720

Nilagyan ng Tag:

trash

Deskripsyon

Please pick up bulk furniture items at this location in the alley.


2 Komento

Sarado ang komento para sa mga isyu na nasa artsibo.