Illegal Dumping Đã lưu trữ

St Andrews Plaza Oakland, California Hiển thị trên Bản đồ Ẩn Bản đồ
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.
OK

Người báo cáo

Điểm thưởng Công dân: 34435

ID Vấn đề:

3725261

Submitted To:

City of Oakland - OLD

Category:

Illegal Dumping

Đã xem:

491 lần

Vùng lân cận:

Clawson

Đã báo cáo:

vào

ID Yêu cầu Dịch vụ:

761559

Đã gắn thẻ:

trash

Mô tả

the usual trash dumping


Tính năng bình luận bị đóng lại đối với vấn đề đã lưu trữ.