Street Light Out Buksan

2815-2899 Pleasant Grove Road Lansing, Michigan Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

Mga Puntong Sibiko: 3390

ID ng Isyu:

3731675

Submitted To:

City of Lansing

Category:

Street Light Out

Tiningnan:

421 beses

Lugar:

Lansing

Inireport:

noong

Nilagyan ng Tag:

street light

Deskripsyon

All street lights out on Pleasant Grove south of Mt. Hope for blocks. Both sides of street.


1 Komento

Bagong Komento

Gusto kong...

Mag-attach: Larawan Video