Inacknowledge ni: Newton, MA

Repaint crosswalk Kinilala

7 Auburn St Newton, MA 02465, USA Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

ID ng Isyu:

3740076

Submitted To:

City of Newton

Kategorya:

Repaint crosswalk

Tiningnan:

644 beses

Lugar:

Newton

Inireport sa pamamagitan ng:

mobile application

Inireport:

noong

ID ng Hiling ng Serbisyo:

W244551-092917

Deskripsyon

Road was paved here a year ago. Crosswalk was never repainted. Please repaint.

ay nagtanong din...
T. CW-Additional Information
S. Walang Ibinigay na Sagot
T. CW_Result of Request
S. Walang Ibinigay na Sagot

Bagong Komento

Hindi magagamit sa isyung ito ang pampublikong mga pagbabago sa estado.

Mag-attach: Larawan Video