Graffiti Buksan

1458 E Iowa Dr Tucson, AZ 85706, USA Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

Mga Puntong Sibiko: 0

ID ng Isyu:

3741200

Submitted To:

City of Tucson

Category:

Graffiti

Tiningnan:

372 beses

Lugar:

Cherry Avenue

Inireport sa pamamagitan ng:

mobile application

Inireport:

noong

Nilagyan ng Tag:

graffiti

Deskripsyon

Cherry Ave rec


Bagong Komento

Gusto kong...

Mag-attach: Larawan Video