Inacknowledge ni: City of Ann Arbor

Food trucks Kinilala

318 N 4th Ave Ann Arbor, MI 48104, USA Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

Mga Puntong Sibiko: 725

ID ng Isyu:

3750225

Submitted To:

City of Ann Arbor

Category:

Other issue

Tiningnan:

409 beses

Lugar:

Ann Arbor

Inireport sa pamamagitan ng:

mobile application

Inireport:

noong

ID ng Hiling ng Serbisyo:

324709

Deskripsyon

food trucks camnpt get close enough to tje curbs to allow people in wheelchairs to get service.


2 Komento

  • Kinilala City of Ann Arbor (Beripikadong Opisiyal)

  • City of Ann Arbor (Beripikadong Opisiyal)

Bagong Komento

Public status changes are not available for this issue.

Mag-attach: Larawan Video