Traffic Signal Out Inilagay sa Artsibo

2200 S Princeton Ave CHICAGO, IL 60616 Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

ID ng Isyu:

3758682

Submitted To:

City of Chicago

Kategorya:

Traffic Signal Out Complaint

Tiningnan:

52 beses

Lugar:

Armour Square

Inireport:

noong

ID ng Hiling ng Serbisyo:

17-06697194

Nilagyan ng Tag:

signs, traffic

Deskripsyon

Emergency Resolved -Traffic Truck Non Emergency Transfer Outcome

ay nagtanong din...
T. What is the problem with the traffic signal?
S. Walang Ibinigay na Sagot
T. Input mobile # to opt-in for text updates. If already opted-in, add mobile # to contact info.
S. Walang Ibinigay na Sagot

Sarado ang komento para sa mga isyu na nasa artsibo.