Inacknowledge ni: Newton, MA

Pothole Kinilala

Middlesex Road Newton, Massachusetts Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

ID ng Isyu:

3761685

Submitted To:

City of Newton

Kategorya:

Pothole

Tiningnan:

459 beses

Lugar:

Newton

Inireport:

noong

ID ng Hiling ng Serbisyo:

W245408-100817

Deskripsyon

Hi - There is a pothole (or, more likely, a poorly repaired pothole) across from Brimmer and May that needs to be filled in. I've now hit it twice in the last week. It's been there a long time. There's no excuse for this. Thank you.

ay nagtanong din...
T. Mayor's Newsletter
S. Walang Ibinigay na Sagot
T. CW_Result of Request
S. Walang Ibinigay na Sagot

Bagong Komento

Hindi magagamit sa isyung ito ang pampublikong mga pagbabago sa estado.

Mag-attach: Larawan Video