Inacknowledge ni: City of Oakland Call Center

Illegal Dumping Kinilala

Goldenrod Trail Oakland, CA 94619, USA Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

Mga Puntong Sibiko: 4655

ID ng Isyu:

3776235

Submitted To:

City of Oakland - OLD

Category:

Illegal Dumping

Tiningnan:

259 beses

Lugar:

Sequoyah

Inireport sa pamamagitan ng:

mobile application

Inireport:

noong

ID ng Hiling ng Serbisyo:

766081

Nilagyan ng Tag:

trash

Deskripsyon

Garbage all along Skyline


1 Komento

  • Kinilala City of Oakland (Beripikadong Opisiyal)

Bagong Komento

Public status changes are not available for this issue.

Mag-attach: Larawan Video