Traffic Signal Out Đã lưu trữ

1000 W Rosemont Ave CHICAGO, IL 60660 Hiển thị trên Bản đồ Ẩn Bản đồ
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.
OK

Người báo cáo

ID Vấn đề:

3782726

Submitted To:

City of Chicago

Danh mục:

Traffic Signal Out Complaint

Đã xem:

38 lần

Vùng lân cận:

Chicago Ward 49

Đã báo cáo:

vào

ID Yêu cầu Dịch vụ:

17-06919950

Đã gắn thẻ:

signs, traffic

Mô tả

Assigned to Traffic Signal Repairman

cũng đã hỏi...
Hỏi. What is the problem with the traffic signal?
Đáp. Chưa có Câu trả lời nào
Hỏi. Input mobile # to opt-in for text updates. If already opted-in, add mobile # to contact info.
Đáp. Chưa có Câu trả lời nào

3 Bình luận

Tính năng bình luận bị đóng lại đối với vấn đề đã lưu trữ.