Sanitation Department Inilagay sa Artsibo

125 19th Ave Se St. Petersburg, FL 33705, USA Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

Mga Puntong Sibiko: 2870

ID ng Isyu:

3801837

Submitted To:

City of St. Petersburg

Category:

Sanitation Department

Tiningnan:

142 beses

Inireport sa pamamagitan ng:

mobile application

Inireport:

noong

Nilagyan ng Tag:

trash

Deskripsyon

Storm debris

ay nagtanong din...
T. What issue is being reported?
S. Junk in alley
T. If this is a special item pick-up request, what items need to be picked up?
S. Brush
T. Is this a residential or commercial request?
S. Residential

  • Isinara Mayor's Action Center 5 (Beripikadong Opisiyal)

Sarado ang komento para sa mga isyu na nasa artsibo.