Streetlight Issues Buksan

1700 E 7th St Tucson, AZ 85719, USA Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

Mga Puntong Sibiko: 0

ID ng Isyu:

3809790

Submitted To:

City of Tucson

Category:

Streetlight Issues

Tiningnan:

421 beses

Inireport sa pamamagitan ng:

mobile application

Inireport:

noong

Nilagyan ng Tag:

street light

Deskripsyon

Streetlight at the corner of 7th and Warren is out.

ay nagtanong din...
T. Is the light out?
S. yes
T. Is the light turning off and on?
S. no
T. What is the nearest street address to the light?
S. Corner of 7th and Warren (1700 7th St.)

2 Komento

Bagong Komento

Gusto kong...

Mag-attach: Larawan Video