Sanitation Code Violation Đã lưu trữ

S Lake Shore Dr Chicago, IL 60617, USA Hiển thị trên Bản đồ Ẩn Bản đồ
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.
OK

Người báo cáo

ID Vấn đề:

3811876

Submitted To:

City of Chicago

Danh mục:

Sanitation Code Violation

Đã xem:

38 lần

Vùng lân cận:

South Chicago

Đã báo cáo:

vào

ID Yêu cầu Dịch vụ:

17-07139998

Mô tả

Chưa có phần mô tả.

cũng đã hỏi...
Hỏi. What is the nature of this Code Violation?
Đáp. Chưa có Câu trả lời nào
Hỏi. Input mobile # to opt-in for text updates. If already opted-in, add mobile # to contact info.
Đáp. Chưa có Câu trả lời nào

3 Bình luận

Tính năng bình luận bị đóng lại đối với vấn đề đã lưu trữ.