Street or Sidewalk Cleaning Đã lưu trữ

1233 Howard St San Francisco, CA 94103, USA Hiển thị trên Bản đồ Ẩn Bản đồ
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.
OK

Người báo cáo

ID Vấn đề:

3813890

Submitted To:

SF311

Danh mục:

Street or Sidewalk Cleaning

Đã xem:

92 lần

Vùng lân cận:

South Of Market

Được báo cáo thông qua:

mobile application

Đã báo cáo:

vào

ID Yêu cầu Dịch vụ:

8181680

Đã gắn thẻ:

sidewalk

Mô tả

Needles

cũng đã hỏi...
Hỏi. Object
Đáp. Medical Waste

3 Bình luận

Tính năng bình luận bị đóng lại đối với vấn đề đã lưu trữ.