Inacknowledge ni: Newton, MA

Brush/Bushes obstructing sidewalk Kinilala

312 Tremont St Newton, MA 02458, USA Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

ID ng Isyu:

3817458

Submitted To:

City of Newton

Kategorya:

Brush/Bushes obstructing sidewalk

Tiningnan:

814 beses

Lugar:

Newton

Inireport sa pamamagitan ng:

mobile application

Inireport:

noong

ID ng Hiling ng Serbisyo:

W247290-102517

Nilagyan ng Tag:

sidewalk, tree

Deskripsyon

Bus Stop is block by tree branches and sidewalk is cover w/ high grass.

ay nagtanong din...
T. CW-Additional Information
S. Walang Ibinigay na Sagot
T. Mayor's Newsletter
S. Walang Ibinigay na Sagot
T. Green Bin Newsletter
S. Walang Ibinigay na Sagot

Bagong Komento

Hindi magagamit sa isyung ito ang pampublikong mga pagbabago sa estado.

Mag-attach: Larawan Video