Inacknowledge ni: Washington, DC (DC 311)

Roadway Marking Installation Kinilala

1236-1248 6th St Ne Washington, DC 20002, USA Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

Mga Puntong Sibiko: 3010

ID ng Isyu:

3826838

Submitted To:

DC 311

Category:

Roadway Striping / Markings

Tiningnan:

214 beses

Lugar:

Brentwood

Inireport sa pamamagitan ng:

mobile application

Inireport:

noong

ID ng Hiling ng Serbisyo:

17-00609285

Nilagyan ng Tag:

pothole, crosswalk

Deskripsyon

Dangerous crosswalk for pedestrians due to the faded markings.


1 Komento

  • Kinilala DC 311 (Rehistradong User)

Bagong Komento

Public status changes are not available for this issue.

Mag-attach: Larawan Video