Bulk Trash Inilagay sa Artsibo

1507 Wallace St Richmond, VA 23220, USA Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

Mga Puntong Sibiko: 0

ID ng Isyu:

3829657

Submitted To:

City of Richmond

Category:

Bulk Trash

Tiningnan:

259 beses

Lugar:

Randolph

Inireport sa pamamagitan ng:

mobile application

Inireport:

noong

ID ng Hiling ng Serbisyo:

239760

Nilagyan ng Tag:

tree, trash

Deskripsyon

a large sawed tree is in the alley and up the side of the fence. allot of wood


Sarado ang komento para sa mga isyu na nasa artsibo.