Public Park Đã lưu trữ

Fellsway E Malden, MA 02148, USA Hiển thị trên Bản đồ Ẩn Bản đồ
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.
OK

Người báo cáo

ID Vấn đề:

3831287

Submitted To:

City of Malden

Danh mục:

Public Park

Đã xem:

162 lần

Vùng lân cận:

Malden Ward 3

Được báo cáo thông qua:

mobile application

Đã báo cáo:

vào

Đã gắn thẻ:

tree

Mô tả

tree down across path in fellsmere park

cũng đã hỏi...
Hỏi. Type of Request
Đáp. Landscaping

3 Bình luận

Tính năng bình luận bị đóng lại đối với vấn đề đã lưu trữ.