Traffic Signals Inilagay sa Artsibo

Pressler St Houston, TX 77030, USA Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

Mga Puntong Sibiko: 0

ID ng Isyu:

3831753

Submitted To:

City of Houston

Category:

Traffic Signals

Tiningnan:

1034 beses

Lugar:

Rice

Inireport sa pamamagitan ng:

mobile application

Inireport:

noong

ID ng Hiling ng Serbisyo:

239951

Nilagyan ng Tag:

signs, traffic, street signal

Deskripsyon

Stop light is when you are turning left on to Holcomb from Pressler.

ay nagtanong din...
T. What is your area of concern?
S. Left Turn - Traffic Signals.
T. Why is this a concern?
S. It is not working. Always stays red
T. Problem occurs at what time of day?
S. 9am-4pm
T. What direction were you traveling?
S. West

Sarado ang komento para sa mga isyu na nasa artsibo.