Được ghi nhận bởi: Swampscott, MA

Other Được thừa nhận

92 Banks Road Swampscott, Massachusetts Hiển thị trên Bản đồ Ẩn Bản đồ
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.
OK

Người báo cáo

ID Vấn đề:

3845172

Submitted To:

Town of Swampscott

Danh mục:

other

Đã xem:

929 lần

Vùng lân cận:

Swampscott

Được báo cáo thông qua:

http://www.town.swampscott.ma.us

Đã báo cáo:

vào

Mô tả

Dead tree that must be cut down before falling down.


Bình luận mới

Thay đổi trạng thái công khai không khả dụng cho vấn đề này.

Đính kèm: Ảnh Video