Traffic Signal Maintenance Đã lưu trữ

2031-2035 W Alabama St Houston, TX 77098, USA Hiển thị trên Bản đồ Ẩn Bản đồ
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.
OK

Người báo cáo

Điểm thưởng Công dân: 57565

ID Vấn đề:

3850191

Submitted To:

City of Houston

Category:

Traffic Signal Maintenance

Đã xem:

552 lần

Vùng lân cận:

Montrose

Được báo cáo thông qua:

mobile application

Đã báo cáo:

vào

ID Yêu cầu Dịch vụ:

241086

Đã gắn thẻ:

signs, traffic

Mô tả

Chưa có phần mô tả.

cũng đã hỏi...
Hỏi. What is your area of concern?
Đáp. Graffiti
Hỏi. What is the nearest intersection?
Đáp. West Alabama and Huldy
Hỏi. Problem occurs at what time of day?
Đáp. 9am-4pm
Hỏi. What direction were you traveling?
Đáp. East

Vấn đề Lân cận

Tính năng bình luận bị đóng lại đối với vấn đề đã lưu trữ.